📱 Pakua App ya MitihanitzApp– Masomo na Mitihani Bure
Je, unatafuta njia rahisi ya kupata masomo na mitihani kwa kutumia simu yako?Sasa suluhisho limefika! Pakua MitihanitzApp na ujifunze popote ulipo.
🎯 App hii inakusaidia nini?
1.Kupata masomo ya shule za msingi na sekondari, Advance Level na Vyuo vya Ualimu
2.Kufanya mitihani ya mazoezi
3.Kusoma makala mbalimbali za elimu
4.Kujifunza kwa urahisi kupitia simu
1.Kupata masomo ya shule za msingi na sekondari, Advance Level na Vyuo vya Ualimu
2.Kufanya mitihani ya mazoezi
3.Kusoma makala mbalimbali za elimu
4.Kujifunza kwa urahisi kupitia simu
⭐ Kwa nini uchague MitihanitzApp?
1.Rahisi kutumia
2.Inafanya kazi vizuri kwenye simu nyingi
3.Inapatikana bure
4.Inaboreshwa mara kwa mara
📥 Pakua App sasa
Bonyeza hapa chini kupakua:
📱 https://www.appmarket24.com/app3570108-um65fq
NB:Usikose nafasi ya kujifunza kwa urahisi zaidi. Pakua sasa na anza safari yako ya mafanikio kielimu!

0 Comments: