Saturday, June 20, 2026

NECTA YATOA MFANO WA MTIHANI WA FTNA 2026 (PILOT) – FAIDA NA LENGO LAKE NI NINI? 📚🚨*

 Wale wanauliza Format Ya Mtihani F2

*🚨📚 NECTA YATOA MFANO WA MTIHANI WA FTNA 2026 (PILOT) – FAIDA NA LENGO LAKE NI NINI? 📚🚨*

👋 Salaam Wakuu wa Shule, Walimu na Wadau wa Elimu.

Ingia Hapa follow pia👇👇👇

https://whatsapp.com/channel/0029VaEmbFZ1Hsq6oycc992g

📝 NECTA imetoa Mfano wa Mtihani wa FTNA 2026 (Pilot) kwa watahiniwa wa mkondo wa Jumla. Maswali hayo yanapatikana kwenye Mfumo wa PREMS kupitia sehemu ya Notifications.

*Huo ni mfano Rasmi toka Necta* 

*🎯 Lengo la Mtihani wa Mfano (Pilot) ni:*

✅ Kuwasaidia wanafunzi kuelewa muundo wa maswali ya mtihani.

✅ Kuwapa wanafunzi nafasi ya kujipima kabla ya mtihani rasmi.

✅ Kuwajengea wanafunzi kujiamini na kuondoa hofu ya mtihani.

✅ Kuwasaidia walimu kubaini maeneo yenye changamoto mapema pia Kupata muundo WA maswali yanavyoweza kuwa.

✅ Kukusanya maoni na tathmini kuhusu mfumo wa mtihani kabla ya utekelezaji rasmi Haujawekwa.

*📌 Nini Kinatakiwa Kufanyika?*

🔹 Ingieni kwenye Mfumo wa PREMS.

🔹 Pakueni maswali yaliyowekwa kwenye sehemu ya Notifications.

🔹 Waandalieni na Wapatieni wanafunzi Mitihani/ mazoezi hayo mara shule zitakapofunguliwa.

🔹 Tumia matokeo ya majaribio hayo kuboresha ufundishaji na ujifunzaji.

*🌟 Faida kwa Wanafunzi*

📖 Kujifunza namna ya kujibu maswali yanayotarajiwa.

⏱️ Kujizoesha usimamizi wa muda wa kufanya mtihani.

🎯 Kubaini mapungufu yao mapema.

🏆 Kuongeza uwezekano wa kufanya vizuri katika FTNA 2026.

*⚠️ Kwa Wadau Wanaopata Changamoto Kuingia PREMS*

Kama unakwama kuingia kwenye Mfumo wa PREMS au huwezi kuona Notifications, nimewasogezea link ya moja kwa moja ya kupakua mitihani hiyo.

👇👇 Bonyeza Link Hii Kupakua Mitihani Hiyo👇👇 

                          PAKUA HAPA

🤝 Tushirikiane kuhakikisha kila mwanafunzi anapata fursa ya kufanya majaribio haya muhimu kabla ya mtihani rasmi.

📚 Pakua mapema, waandae wanafunzi mapema, na waongezee nafasi ya kufaulu zaidi FTNA 2026.

Imeandaliwa na 

*Mwalimu Na Mifumo*

0753538043

#FTNA2026 #NECTA #ElimuBora #MwalimuNaMifumo #Assessment #PilotExamination #WanafunziKwanza 📚🎓✨

0 Comments: